![โครงการผู้นำนันทนาการและการอยู่ค่ายพักแรม](https://www.dusit.ac.th/home/wp-content/uploads/2014/07/DSC_0224-960x350.jpg)
SDU SERVICE CENTER
Tel : 0 2244 5555
โครงการผู้นำนันทนาการและการอยู่ค่ายพักแรม
By ณฐมน มาลัยโรจน์ศิริ / In นักศึกษาปัจจุบัน, ภาพกิจกรรม /
นักศึกษา สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาการบัญชี และสาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ร่วมกันจัดโครงการผู้นำนันทนาการและการอยู่ค่ายพักแรม ณ ค่ายหัตถวุธ อ.มวกเหล็ก จ.สระบุรี เพื่อสร้างและพัฒนานักศึกษาให้มีภาวการณ์ผู้นำและมีทักษะในการจัดกิจกรรมนันทนาการที่เชี่ยวชาญ โดยมี ผศ.ดร.สุรสิทธิ์ นาคสัมฤทธิ์ เป็นประธานเปิดงานในครั้งนี้ ในวันศุกร์ที่ 4 กรกฎาคม 2557